தொழில்நுட்ப செய்திகள்

இதுக்கு தான் Samsung போன்களை வாங்குனும்றது.. 40 Galaxy மாடல்களுக்கு Android 14 அப்டேட்.. இதோ ஃபுல் லிஸ்ட்!

நினைவூட்டும் வண்ணம், இந்நிறுவனம் ஏற்கனவே ஆண்ட்ராய்டு 13 ஓஎஸ் (Android 13 OS) உடன் இணக்கமான அனைத்து கேலக்ஸி போன்களையும் அப்டேட் செய்துவிட்டது. அந்த வரிசையில் சமீபத்தில் அறிமுகமான ஆண்ட்ராய்டு 14 அப்டேட் ஆனது 40க்கும் மேற்பட்ட கேலக்ஸி மாடல்களுக்கு புயல் வேகத்தில் வந்துசேரவுள்ளது.

மேலும், சாம்சங் போன்களுக்கு வரும் லேட்டஸ்ட் ஆண்ட்ராய்டு 14 ஓஎஸ் ஆனது சாம்சங்கின் லேட்டஸ்ட் ஒன் யுஐ 6.0 அப்டேட் (One UI 6.0 Update) வருமென்பதில் சந்தேகமே வேண்டாம். அப்படியாக இம்மாத தொடக்கத்தில் கூகுள் (Google) நிறுவனம் அறிவித்த ஆண்ட்ராய்டு 14 ஓஎஸ் ஆனது எந்தெந்த சாம்சங் கேலக்ஸி மாடல்களுக்கு வரும்?

முதலில் சாம்சங் நிறுவனத்தின் புதிய புதுப்பிப்பு கொள்கைக்கு (New Update Policy) ஒரு நன்றியை கூறிவிடுவோம். ஏனென்றால் அதன் வழியாகத்தான் எந்தெந்த கேலக்ஸி போன்கள் மற்றும் கேலக்ஸி டேப்லெட்டுகளுக்கு புதிய ஓஎஸ் அப்டேட்டை பெறும் என்பதை முன்கூட்டியே கண்டுபிடிப்பது மிகவும் எளிதாகிவிட்டது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button