தொழில்நுட்ப செய்திகள்

தரமான அம்சம்! கலக்கலான லுக்! Amazfit சீட்டா-னா சும்மாவா? கெத்துகாட்டும் புது

அத்தெல்ட்டிக் ஸ்போர்ட்ஸ் வீரர்களை கவரும் வகையில் அமேஸ்பிட் (Amazfit) நிறுவனம் 2 புதிய ஸ்மார்ட்வாட்ச் சாதனத்தை அறிமுகம் செய்துள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட் வாட்ச் சாதனம் Amazfit Cheetah மற்றும் Amazfit Cheetah Pro என்ற மாடலை அறிவித்துள்ளது.

இந்த ஸ்மார்ட் வாட்ச் சாதனம் அதன் பயனர்களுக்கு கஸ்டமைஸ் செய்து இயங்கும் Ai அம்சத்துடன் வருகிறது. இது AI-இயங்கும் Zepp கோச் அம்சத்துடன் வருகிறது. Amazfit Cheetah ஸ்மார்ட்வாட்ச் சாதனம் 1.39″ இன்ச் AMOLED டிஸ்ப்ளேவை கொண்டுள்ளது. இது 454 × 454 பிக்சல் தெளிவுத்திறனுடன் தெளிவான டிஸ்பிளேவை வழங்குகிறது. மறுபுறம், அமேஸ்பிட் சீட்டா ப்ரோ சற்று பெரிய 1.45″ இன்ச் அளவு கொண்ட AMOLED டிஸ்ப்ளேவுடன் வருகிறது.

இது 480 × 480 பிக்சல்களின் உயர் தெளிவுத்திறனை வழங்குகிறது. அமேஸ்பிட் சீட்டா ஒரு ஸ்லிம் ஆன ஃபைபர் பாலிமர் உடன் வருகிறது. இது சிலிகான் ஸ்ட்ராப்பைக் கொண்டுள்ளது. அமேஸ்பிட் சீட்டா ப்ரோ ஸ்மார்ட் வாட்ச் ஒரு பிரீமியம் டைட்டானியம் அலாய் பேசல் உடன் வருகிறது. இது நைலான் ஸ்ட்ராப் உடன் வருகிறது. இரண்டு ஸ்மார்ட்வாட்சுகளும் பல்வேறு சூழல்களைத் தாங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இதில் ஈர்க்கக்கூடிய 5 ஏடிஎம் வாட்டர் ரெசிஸ்டன்ஸ் மதிப்பீட்டைக் கொண்டுள்ளது. மேலும் இவை 50 மீட்டர் ஆழம் வரை நீரில் மூழ்கடிக்க அனுமதிக்கின்றன. இந்த ஆயுள் நீச்சல் மற்றும் நீர் தொடர்பான நடவடிக்கைகளுக்கு அவர்களை பொருத்தமான துணையாக ஆக்குகிறது. கூடுதலாக, இந்த கடிகாரங்களின் பேட்டரி ஆயுள் குறிப்பிடத்தக்கது. அமேஸ்பிட் சீட்டா 14 நாட்கள் வரை பயன்பாட்டை வழங்குகிறது. அதே நேரத்தில் அமேஸ்பிட் சீட்டா ப்ரோ 15 நாட்கள் வரை நீட்டித்து நிலைக்கும் பேட்டரி ஆயுளை கொண்டுள்ளது. குறிப்பாக ஓட்டப்பந்தய வீரர்களுக்கு உணவளிக்கும் வகையில், இந்த ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் AI-இயங்கும் Zepp பயிற்சியாளருடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளன. இது பயனரின் இலக்குகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கப்பட்ட இயங்கும் திட்டங்களை வழங்குகிறது. அடிச்சு நொறுக்கும் Amazon.. சாம்சங், ஒன்பிளஸ் முதல் ரெட்மி, ரியல்மி வரை.. பல 5G Phone-கள் மீது ஸ்பெஷல் ஆஃபர்!

இது 480 × 480 பிக்சல்களின் உயர் தெளிவுத்திறனை வழங்குகிறது. அமேஸ்பிட் சீட்டா ஒரு ஸ்லிம் ஆன ஃபைபர் பாலிமர் உடன் வருகிறது. இது சிலிகான் ஸ்ட்ராப்பைக் கொண்டுள்ளது. அமேஸ்பிட் சீட்டா ப்ரோ ஸ்மார்ட் வாட்ச் ஒரு பிரீமியம் டைட்டானியம் அலாய் பேசல் உடன் வருகிறது. இது நைலான் ஸ்ட்ராப் உடன் வருகிறது. இரண்டு ஸ்மார்ட்வாட்சுகளும் பல்வேறு சூழல்களைத் தாங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளன. இதில் ஈர்க்கக்கூடிய 5 ஏடிஎம் வாட்டர் ரெசிஸ்டன்ஸ் மதிப்பீட்டைக் கொண்டுள்ளது. மேலும் இவை 50 மீட்டர் ஆழம் வரை நீரில் மூழ்கடிக்க அனுமதிக்கின்றன. இந்த ஆயுள் நீச்சல் மற்றும் நீர் தொடர்பான நடவடிக்கைகளுக்கு அவர்களை பொருத்தமான துணையாக ஆக்குகிறது. கூடுதலாக, இந்த கடிகாரங்களின் பேட்டரி ஆயுள் குறிப்பிடத்தக்கது. அமேஸ்பிட் சீட்டா 14 நாட்கள் வரை பயன்பாட்டை வழங்குகிறது. அதே நேரத்தில் அமேஸ்பிட் சீட்டா ப்ரோ 15 நாட்கள் வரை நீட்டித்து நிலைக்கும் பேட்டரி ஆயுளை கொண்டுள்ளது. குறிப்பாக ஓட்டப்பந்தய வீரர்களுக்கு உணவளிக்கும் வகையில், இந்த ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள் AI-இயங்கும் Zepp பயிற்சியாளருடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளன. இது பயனரின் இலக்குகளுக்கு ஏற்ப தனிப்பயனாக்கப்பட்ட இயங்கும் திட்டங்களை வழங்குகிறது. அடிச்சு நொறுக்கும் Amazon.. சாம்சங், ஒன்பிளஸ் முதல் ரெட்மி, ரியல்மி வரை.. பல 5G Phone-கள் மீது ஸ்பெஷல் ஆஃபர்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button